Life Style

Duk wani me Pi ya fara murna – Pi Network

Hasashen Farashin Pi Coin 2022 – 2025

Pi Network – Aikin tsabar kudin crypto na Pi ya wanzu tun 2018.

A cewar wadanda suka kafa ta, blockchain yarjejeniya an halicce shi ta yadda kowa zai iya mine Pi daga wayar hannu. Kodayake aikin bai yi ƙaddamar da jama’a ba, sha’awar hanyar sadarwar Pi tana ci gaba da girma.

A cikin wannan bita, mun bincika hasashen farashin Pi coin, inda yake da kuma yadda zai yi a nan gaba. Hakanan muna nuna muku mafi kyawun wuri don siyan Pi akan ƙananan kuɗi.

Pi Coin Hasashen Farashin 2022

Yana da mahimmanci a lura cewa cibiyar sadarwar Pi har yanzu ba ta samuwa akan babban gidan yanar gizo. Wannan yana nufin farashin Pi coin na yanzu yana ƙasa da alamar $1.

Duk da haka, ba a sa ran wannan zai riƙe na dogon lokaci. A cewar ƙungiyar ci gaba, tsabar kudin da za a iya amfani da su ta wayar salula za ta mamaye sararin samaniya a wannan shekara. Waɗannan su ne wasu daga cikin ribar farashin da ake sa ran na shekaru masu zuwa:

  • Ƙarshen 2022: Da zarar an jera tsabar kuɗin Pi akan shahararrun musayar crypto kamar Binance da Crypto.com farashin zai iya hauhawa zuwa kusan $2.
  • Ƙarshen 2023: Idan tsabar kuɗin Pi ta haɓaka sabbin lokuta na amfani zai iya ƙare ciniki a $5 kowace tsabar kuɗi.
  • Ƙarshen 2025: Tare da ingantaccen dabarun tallan mai da ingantaccen aiki hasashen farashin Pi na 2025 na iya ganin ya kai alamar $60.

Tarihin farashin Pi Coin

Kafin yanke shawarar saka hannun jari, ana ba da shawarar cewa ku fahimci menene aikin Pi da kuma batutuwan da yake son magancewa.

Cibiyar sadarwar Pi tana da ɗan ƙaramin sabo idan aka kwatanta da behemoths na masana’antu kamar Bitcoin da Ethereum. An ƙaddamar da ƙa’idar blockchain bisa hukuma a ranar 14 ga Maris, 2019, ta ƙungiyar masu karatun Stanford.

Dangane da farar takarda ta, hanyar sadarwar Pi tana nufin cika ka’idar farko ta cryptocurrencies, kamar yadda mai kirkirar Bitcoin Satoshi Nakamoto ya buga.

Ana nufin mayar da karfin kudi ga talakawa. Wannan shi ne ainihin dalilin aikin.

Cibiyar sadarwar Pi tana da nufin ƙirƙirar dandamalin aikin kwangila mai wayo wanda matsakaicin mutum ke sarrafawa da kuma sarrafa shi.

Yarjejeniyar tana nufin haɓaka kasuwan mafi hada-hadar abokan-zuwa (P2P) ta hanyar alamar amfanin Pi.

Fitowar kamfanoni masu zurfafar aljihu yana motsa hanyar sadarwar don mayar da hankali kan ƙaddamar da kadarorin dijital da gaske cikin babbar hanyar sadarwar kadari ta dijital, Bitcoin.

Ganin wahalar haƙar ma’adinai na ƙa’idar Bitcoin, mutane kawai da kamfanoni masu albarkatu masu yawa za su iya tabbatar da ma’amaloli don dawo da alamun hanyar sadarwa.

Cibiyar sadarwar Pi tana nufin gina ƙa’idar aiki mai ɗorewa mai ɗorewa ga masu amfani da wayoyin hannu.

Pi

Duk da ƙarancin shigarwar mashaya, cibiyar sadarwar Pi ta zo tare da duk fa’idodin yunƙurin ƙaddamar da blockchain. Wannan ya haɗa da juriya-tace, ma’amaloli mara izini tsakanin ɓangarori biyu, ƙiyayya, da daidaitaccen filin wasa na kuɗi ga kowa.

Ƙungiyar ci gaba ta Pi ta tabbatar da cewa ba su dogara da ƙayyadaddun shaida na aikin (PoW) sau da yawa ana zargi algorithm don zama hujja na gaba. Madadin haka, ƙa’idar tana gudana akan tsarin yarjejeniya na sabon abu mai suna Federated Byzantine Agreement (FBA). Wannan rugujewar shahararriyar yarjejeniya ce ta Stellar Consensus Protocol (SCP) da Stellar blockchain ke amfani da ita.

Yayin da cibiyar sadarwar Stellar ta dogara ga kamfanoni da cibiyoyi don yin aiki a matsayin masu tabbatar da kumburi, Pi’s FBA yana ba wa mutane na yau da kullun damar amfani da na’urorin su don tabbatar da hanyar sadarwar yayin samun lada.

Pi-coin-forecast-roadmap-547x900

An raba tsarin hanyar sadarwar Pi zuwa ayyuka huɗu, gami da Majagaba, Mai ba da gudummawa, Ambasada, da Node. Majagaba ya mamaye mafi ƙanƙanta matsayi a kan tsani mai matsayi na Pi; ya ƙunshi mai amfani da wayar hannu na yau da kullun wanda ke sa hannu akai-akai zuwa nawa. Mai ba da gudummawa yana da jerin Majagaba waɗanda ke aiki a ƙarƙashinsa don amintar da hanyar sadarwa. Ambasada yana aiki don kawo ƙarin mutane cikin hanyar sadarwa yayin da Node ke gudanar da ainihin SCP algorithm.

Yin la’akari daga hanyoyin sadarwar blockchain na ƙarni na farko kamar Bitcoin, cibiyar sadarwar Pi tana da niyyar ƙirƙirar ra’ayi na ƙarancin alama yayin da tabbatar da cewa yawan adadin alamun ba a tattara su a hannun wasu mutane kaɗan ba.

Ganin wannan, tsarin tattalin arzikin Pi yana aiki akan nau’ikan nau’ikan guda huɗu:

  • Mai sauƙi Ƙirƙirar samfurin tattalin arziki mai fahimta da gaskiya
  • Rarraba Gaskiya – Farashin kadari zai baiwa mutane da yawa damar samun alamun Pi, sabanin ka’idojin ƙarni na farko
  • Karanci – Ƙirƙiri nau’i na rashin ƙarfi don kula da farashinsa
  • Ma’adinan Meritocratic – Ƙarfafa haɗin gwiwar masu amfani ta hanyar ba da gudummawar gudummawarsu ga hanyar sadarwa

Kodayake cibiyar sadarwar Pi har yanzu tana kan haɓakawa, aikin blockchain ya sami karɓuwa sosai. Yarjejeniyar tana da masu amfani sama da 100,000 masu aiki a cikin Yuni 2019 kuma sama da miliyan 29 a cikin Mayu 2020. A yau, hanyar sadarwar Pi ta fi masu amfani da miliyan 33 ƙarfi.

Don kiyaye ƙimar sa mai araha, cibiyar sadarwar Pi tana amfani da hanyar ragewa. Rabin farko ya faru lokacin da hanyar sadarwar ta buga ma’auni na masu amfani 100,000 kuma ta ragu zuwa 1.6 pi a kowace awa. Rabawa na biyu ya faru ne lokacin da ya ketare alamar membobi miliyan ɗaya kuma ya faɗi zuwa 0.4 pi a kowace awa.

Cibiyar sadarwa ta wayar salula mai ma’ana ta kasance tana gina yanayin yanayin ta. Ya fitar da gwajin gwaji na Mataki na 2 a cikin Afrilu 2021. Wannan ya ba masu amfani damar gwada burauzar Pi da walat. Mataki na 3, wanda aka tura a cikin Disamba 2021, ya haɗa da ƙaddamar da taron hackathon na farko na hanyar sadarwa.

Game da kudade, tsabar kudin Pi ba ta da ƙima saboda ba a ƙaddamar da shi gaba ɗaya ba. Cikakken ƙaddamarwa zai iya ganin jerin kadarar crypto akan musanya ta tsakiya saboda ƙarfin al’umma. Jeri akan shahararrun dandamali na crypto na iya ganin masu riƙe da dogon lokaci suna samun riba daga tsabar kuɗin da aka haƙa. Game da farashin hannun jari na Pi, Ticker na Pi crypto bashi da alaƙa da NASDAQ: Farashin hannun jari na IpinJ. Idan kuna sha’awar siyan hannun jari na crypto kamar Coinbase (NASDAQ:COIN), muna ba da shawarar eToro don hannun jari da ciniki na crypto. Karanta shafinmu akan mafi kyawun apps don siyan hannun jari yanzu don ƙarin bayani.

Anan ga cikakkun bayanai game da duk abin da muka rufe akan hasashen farashin hanyar sadarwar Pi har yanzu:

  1. Cibiyar sadarwar Pi tana nufin sauƙaƙe wa kowa ya mallaki crypto.
  2. Ana yin hakan ta hanyar barin kowa ya haƙa tsabar kudin Pi akan na’urar tafi da gidanka ba tare da mummunan tasiri ga rayuwar baturi ba.
  3. Pi yana amfani da tsarin FBA na Stellar, yana mai da shi mafi aminci da zamani fiye da algorithm yarjejeniya na PoW.
  4. Ƙarfin haƙar ma’adinai na masu amfani ya dogara da haɓakar yanayin muhallinta yayin da hanyar sadarwar ke ɗaukar ragi don kare ƙimar tsabar kuɗin Pi.
  5. Mataki na 3 na hanyar sadarwa yana kan jadawalin, kuma muna sa ran ganin ƙaddamar da ƙa’idar a ƙarshen 2022.
  6. A halin yanzu ba a jera Pi akan kowane dandamali na musayar crypto ba. Wannan yana sanya darajar dalar sa zuwa $0 a lokacin latsawa.
Hasashen Farashin Pi Coin na 2022

Kamar yadda aka fada a baya, kadarar dijital tana nufin ba da damar ɗimbin jama’ar duniya su mallaki crypto ta hanyar haƙar ma’adinai akan wayarsu. Ta wannan hanyar, cibiyar sadarwar Pi za a yi amfani da ita don kasuwancinta na P2P, wanda zai kasance mai tafiyar da al’umma kuma ya haɗa da, ba da damar kowa ya aika da karɓar alamun Pi.

Idan aka ba da matsayin sa na juriya da tsarin raba ragi, hasashen farashin mu na Pi coin yana sanya darajarsa a $2 da zarar kadara ta dijital ta fara kan musayar crypto.

Hasashen Farashin Pi Coin na 2023

Don tsabar kuɗin Pi ya ci gaba da dacewa a cikin sararin crypto, sabon tsarin biyan kuɗi zai buƙaci haɓaka mahimman ma’auni don kasancewa daidai da sauran kadarorin. Wannan ba makawa ne, kuma idan aka yi la’akari da fa’idar karbuwar al’umma, bai kamata tushen tushe ya yi wahala a samu ba.

Yi amfani da azaman hanyar biyan kuɗi ta ‘yan kasuwa da yawa da ‘yan kasuwa za su iya ganin darajar tsabar kuɗin Pi ta kai $5 akan ma’auni mai sauƙi. Hasashen farashin Pi coin mafi kishi zai iya ganin alamar da za a iya samu ta karu zuwa $10 kafin shekarar ta kare.

Farashin Pi Coin Hasashen Hasashen Dogon Lokaci – Hasashen 2025

Ana sa ran Pi coin zai ci gaba da tattakin haɗin gwiwar sa na blockchain. Wani ma’auni mai mahimmanci don nasarar sa shine haɓaka tsarin mahalli na mai haɓakawa. Ƙaddamar da Hackathon na Mataki na 3 yana nuna abin da cibiyar sadarwa ke nufi a cikin dogon lokaci.

Ganin yadda yake amfani da ka’idar yarjejeniya ta Stellar (SCP), zai kasance da sauƙi ga aikace-aikacen da aka raba (dApps) don ginawa da kuma hau kan dandamalin kwangilar wayo.

Ƙaƙƙarfan muhalli mai haɓakawa zai ba da ƙarin lokuta masu amfani don alamar Pi. Ana kuma sa ran haɓaka hanyoyin sadarwa, da kuma yin yunƙurin shiga alamar da ba ta da ƙarfi (NFT), da ba da tallafi na kuɗi (DeFi), da kuma tsarin muhalli na Metaverse zai yi kadara ta dijital a duniya mai kyau. Wannan na iya haɓaka aikin farashin Pi Coin da kyau sama da kewayon $60 a 2025.

Ƙimar Tashi da Saukar Pi Coin

A lokacin latsawa, har yanzu ba a san matakin farashi na tsabar kuɗin Pi ba saboda har yanzu yana cikin yanayin fitarwa. Duk da haka, ba a tsammanin wannan zai zama al’ada na dogon lokaci.

Mahimmin turawa zuwa $2 na iya ganin rikodin kadarar dijital ta haɓaka 500% a cikin ƴan gajerun watanni.

Binciken Hasashen farashin mu na Pi coin yana ba da yuwuwar fa’ida da haɓaka mai zuwa don kadarar dijital.

Wani Abu ne ake Amfani da shi Pi Coin?

Wadanne lokuta masu yuwuwar yin amfani da su don wannan karkatar da cryptocurrency? Bari mu bincika 5 daga cikin fitattun lokuta masu amfani don wannan sabon cryptocurrency.

Kudaden Ma’amalar Sadarwar Sadarwa

Pi token yana ba da ikon toshewar Pi. Wannan yana nufin alamar zata taka muhimmiyar rawa wajen tafiyar da ƙa’idar. Za a caje duk ma’amalar hanyar sadarwa da kuma biya tare da alamar. Ƙungiyoyin haɓakawa masu amfani da hanyar sadarwar kwangilar wayo za su buƙaci riƙe alamun Pi don shiga albarkatun cibiyar sadarwa.

Mulki – Governance

Cibiyar sadarwar Pi kuma za ta ƙunshi ƙungiya mai cin gashin kanta (DAO). Ana sa ran alamar Pi zai zama alamar mulki ga DAO. Masu riƙe da alamar za su iya yin zaɓe kan shawarwari don hanyar sadarwa.

Ƙarfin ma’adinai – Mining Capabilities

A halin yanzu, ana amfani da alamar Pi don ƙarfafa sa hannun mai amfani a cikin hanyar sadarwa. Masu amfani waɗanda suka shiga kuma suka danna maɓallin ‘Mine’ don amintar da hanyar sadarwar suna iya samun ladan su cikin sauƙi a cikin Pi.

Amincewa da Sikeli a Ko’ina cikin Yanar Gizo

Ma’amaloli marasa izini suna zama al’ada, kuma alamar Pi tana matsayi na musamman don haifar da wannan sabon ra’ayi. Anan, ƙungiyoyi biyu suna iya aikawa da karɓar kadarorin dijital cikin sauƙi cikin sauƙi ba tare da wani ɓangare na uku ba.

Daidaita Karancin Yin Amfani da Model Bitcoin

Bitcoin yana da iyakacin iyaka na tsabar kudi miliyan 21. Wannan yana sanya shi raguwa da ƙarancin ƙarfi, ta haka yana tura ƙimar BTC ta kasance mafi girma tare da buƙatun girma. Cibiyar sadarwar Pi kuma tana shiga cikin wannan ƙirar ta hanyar rage ƙarfin ma’adinai na alamar sa. Wannan yana rage yuwuwar adadin da mai hakar ma’adinai zai samu daga tsare hanyar sadarwa.

Koyaya, hanyar sadarwar Pi tana daidaita wannan ƙarancin ta hanyar ba da gudummawar lada bisa ga cancanta ba yawan albarkatun da suke da su ba. Yarjejeniyar ta kuma tabbatar da cewa mafi girman samfurin al’ummar duniya ya mallaki alamar Pi ta hanyar barin mutane su yi nisa daga na’ura ba na’urori da yawa kamar sauran ka’idoji ba.

Me ke fitar da Farashin Pi Coin?

Ana sa ran Pi coin zai yi fantsama a cikin kasuwar crypto da zarar an ƙaddamar da shi. A cikin wannan sashe, za mu bayyana abubuwan da ke haifar da ci gaban da ake sa ran?

Broader Crypto Market Trend

Shekarar 2021 ita ce shekarar bellwether don kadarorin dijital, kuma ana sa ran wannan shekarar za ta ci gaba da yanayin. Yawancin kasuwanci da cibiyoyi sun riga sun kammala cewa kadarorin crypto suna nan don zama. Idan kasuwar crypto ta ci gaba da canzawa, alamar Pi za ta iya yin taro ko tsoma tare da sauran kadarorin dijital.

Ci gaban Mai Amfani na Yanzu

Cibiyar sadarwar Pi tana ɗaya daga cikin mafi girman yanayin yanayin da ake samu. Har yanzu, ƙa’idar ta riga tana da miliyan 29 da masu hakar ma’adinai masu aiki da masu amfani da ke tabbatar da hanyar sadarwar ta a cikin beta. Wannan sarari ne mai cikakken shiri wanda ke shirye don fashewa da zarar hanyar sadarwar ta ci gaba da rayuwa.

Jeri na Ƙarshe A Kan Ma’amalar Tsarkakewa

Matsakaicin musanya kamar eToro da Binance suna taka muhimmiyar rawa wajen ɗaukar crypto. Yawancin su sune mafi aminci kuma mafi kyawun hanyoyin masu amfani zasu iya samun damar yanayin yanayin crypto. Idan tsabar kudin Pi ta ƙaddamar da tsaka-tsaki, za mu iya ganin haɓakar ƙimar sa. Wannan na iya ganin yadda mutanen da suka yi lissafin kuɗin kansu suka harba sama da $2 kafin shekara ta ƙare.

Inda zaka sayi Pi Coin

Masu saka hannun jari waɗanda suka ɗauki lokaci don duba hasashen farashin cibiyar sadarwar Pi galibi suna sha’awar inda za su iya siyan kadarar crypto.

Ana neman siyan Pi coin? Mafi kyawun dandamali shine eToro.

eToro shine dandalin ciniki na zamantakewa wanda ke bawa masu zuba jari damar siyan cryptocurrency lafiya. An san dandalin ciniki na zamantakewa don sauƙin saitinsa da kasuwancin crypto kadarorin don ƙananan kudade. Neman siyan Bitcoin ko kowane crypto, eToro shine dandamalin zaɓi.

Lokacin da kuka yi rajista tare da eToro, ba za a caje ku don rajista, sarrafa asusu ko kowane kuɗin dare ba. Canjin crypto kawai yana cajin kuɗin bai ɗaya na 1% lokacin da ‘yan kasuwa suka buɗe da rufe wuraren crypto.

Masu saka hannun jari kuma za su iya amfani da CopyTrade, da fasalulluka na CopyPortfolio don saka hannun jari a mafi kyawun tsabar Web3. Siffar ciniki ta kwafin eToro ta ba da damar yan kasuwa na newbie m su kwafi dabarun ƙwararrun yan kasuwa don samar da cinikai masu riba. Don kiyaye asusun mai amfani, dandalin yana amfani da fasaha mai ƙarfi da ɓoyewa. Har ila yau, dandalin yana yin amfani da tantancewar abubuwa biyu azaman matakan tsaro don tabbatar da sabbin shiga.

Mafi ƙarancin ajiya akan eToro shine $10 ga abokan cinikin Amurka da Burtaniya. Don ba da kuɗin asusun ku, eToro yana karɓar biyan kuɗi ta hanyar eToro kuɗi, katunan kuɗi / zare kudi, PayPal, Skrill, Neteller, da sauran sabis na e-wallet.

Sama da 60 cryptocurrencies suna samuwa don masu saka hannun jari don siye, siyarwa, ko kasuwanci akan dandalin ciniki na zamantakewa. A halin yanzu, eToro bai lissafta kudin Pi ba tukuna a matsayin kadara mai ciniki. Wannan na iya canzawa a nan gaba, saboda musayar a kai a kai yana ƙara kadarorin crypto zuwa dandalin sa.

Ribobi

  • Fasalin CopyTrade
  • Ƙananan kuɗin ciniki
  • Mai amfani-friendly dubawa
  • An daidaita shi sosai
  • Babu kuɗin ajiya
  • Yana ba da ɗayan mafi kyawun aikace-aikacen crypto akan kasuwa

Fursunoni

x Kudin cirewa $5

Shin Pi Coin shine Mafi kyawun Crypto don saka hannun jari a ciki?

Mun sake nazarin farashin Pi coin kuma mun tattauna manyan fasalulluka na wannan kadari na cryptocurrency. Koyaya, mun yi imanin cewa Infinity Battle a halin yanzu shine ɗayan mafi kyawun cryptocurrencies don saka hannun jari a ciki.

Battle Infinity

Battle Infinity shiri ne da aka raba shi wanda ya haɗu da ka’idojin wasa don samun (P2E) ta amfani da blockchain da fasahar yanar gizo 3.0.

Battle Infinity na Yaƙi yana ba masu amfani da masu ƙirƙira damar shiga cikin Battle Arena – aikin metaverse na wannan hanyar sadarwa. A fagen fama, masu amfani za su iya tsayawa damar yin wasa da samun ladan crypto akan wasannin P2E daban-daban guda 6. Misali, Battle Arena wasa ne na P2E inda masu amfani zasu iya keɓancewa da haɓaka nasu avatars waɗanda ke wanzu akan metaverse. Avatars suna da ID ɗin abun ciki na musamman kuma an ƙirƙira su akan kwangilar wayo na ERC 721 azaman NFTs.

Masu amfani za su iya samun damar wannan fasalin ta hanyar saka na’urar kai ta VR da yin hulɗa tare da wasu masu amfani, halartar kide-kide da abubuwan da suka faru a cikin metaverse. Bugu da ƙari, Ƙarƙashin Ƙarfafawa yana ba da Swap na Yakin – musayar rarraba inda masu amfani za su iya musayar cryptos kamar Ethereum da BNB tare da IBAT – alamar amfani da dandamali.

An ƙirƙiri alamun IBAT akan Binance Smart Chain (BSC), kyale masu amfani su shiga cikin wasannin P2E daban-daban. Misali, masu amfani za su iya ba da alamun IBAT don samun damar wasannin P2E kamar IBAT Premier League. An haɗe wani yanki na alamar alamari tare a cikin wuraren waha mai ruwa. Daga nan, masu amfani za su iya musanya alamun su na IBAT tare da wasu kadarorin dijital kuma su sami lada don shiga wasanni.

A matsayin wani ɓangare na wannan tsare-tsaren na gaba na cryptocurrency, Battle Infinity yana shirin sakin alamar akan PancakeSwap – mashahurin DEX. Bugu da ƙari, aikin yana shirin ƙaddamar da tallace-tallacen ƙasa na NFT, ƙaddamar da manyan hanyoyin kwangila da amfani da tallace-tallacen shahararrun suna inganta alamar. Masu amfani masu sha’awar za su iya ci gaba da kasancewa tare da wannan aikin ta hanyar duba Rukunin Telegram na Battle Infinity.

Tamadoge

Wani aikin crypto da muke tunanin ya fi Pi coin kyau shine Tamadoge. Wannan sabon wasa ne na wasan crypto wanda ‘yan wasa za su iya haƙa dabbobin gida na NFT kuma su yi yaƙi da juna. Kowane dabbar NFT ya haifar da ƙididdiga, ƙarfi, da rauni ba da gangan ba, da kuma yadda ‘yan wasa ke renon dabbobin su yayin da suke girma a ƙarshe yana tasiri yadda suke yin yaƙi.

Wasan Tamadoge yana da tattalin arziki mai ban sha’awa godiya ga alamar TAMA crypto. ‘Yan wasa suna biyan TAMA don siyan dabbobin NFT kuma za su iya cin nasara TAMA lokacin da suka hau kan jagororin wasan ta hanyar cin nasara. Bugu da ƙari, ‘yan wasa za su iya amfani da TAMA don haɓakawa da kayan haɗi azaman kasuwar Tamadoge.

TAMA alama ce ta lalacewa, ma’ana cewa wadata yana raguwa akan lokaci. 5% na kowane ma’amala na TAMA a cikin kasuwar wasan ya ƙone. Don haka, yayin da ƙarin ‘yan wasa ke shiga Tamadoge, ana sa ran darajar wannan tsabar ta tashi.

Wani abu mai kyau game da TAMA shine cewa babu haraji akan tsabar kudin. ‘Yan wasa ba za su biya kuɗi don siye ko siyar da TAMA ba, yana sauƙaƙa wa kowa ya shiga cikin yanayin yanayin Tamadoge.

A halin yanzu ana samun TAMA ta hanyar siyarwa ta farko akan gidan yanar gizon Tamadoge kuma ana sa ran za a jera kuɗin a kan manyan musayar crypto daga baya wannan shekara.

Kammalawa

A ƙarshe, wannan hasashen farashin Pi coin ya tattauna hasashenmu na wata da shekaru masu zuwa na Pi. Mun bincika yanayin amfani da alamar alama a kasuwa da zarar an ƙaddamar da shi. Pi Network yayi alƙawarin warware matsalolin sikelin yanar gizo yayin daidaita ƙarancin da wadatar kadarorin crypto. Koyaya, yayin da miliyoyin mutane suka sanya hannu a matsayin masu amfani da aiki, ƙirar hanyar sadarwar da ainihin ranar ƙaddamar da ita ta kasance abin asiri.

HAUSATIKTOK

Leave a Reply

Back to top button

You cannot copy content of this page